shafi_banner

samfur

2-Methylbutyl isobutyrate (CAS#2445-69-4)

Abubuwan Sinadarai:

Tsarin kwayoyin halitta Saukewa: C9H18O2
Molar Mass 158.24
Yawan yawa 0.8809 (kimanta)
Matsayin narkewa -73°C (kimanta)
Matsayin Boling 183.34°C (kimanta)
Fihirisar Refractive 1.3845 (ƙididdiga)

Cikakken Bayani

Tags samfurin

 

Gabatarwa

2-methylbutyl isobutyrate. Mai zuwa shine gabatarwa ga yanayinsa, amfaninsa, hanyoyin masana'anta da bayanan aminci:

 

inganci:

2-methylbutyl isobutyrate ruwa ne mara launi tare da ƙamshi na 'ya'yan itace. Yana da ɗan narkewa cikin ruwa kuma yana narkewa a cikin kaushi na halitta kamar su alcohols da ethers.

 

Amfani:

Hakanan ana amfani dashi azaman kaushi mai narkewa kuma yana narkewa a cikin masana'antu kamar fenti, sutura, da masu tsaftacewa.

 

Hanya:

2-methylbutyl isobutyric acid za a iya shirya ta hanyar amsawar isobutanol tare da 2-methylbutyric acid. A ƙarƙashin yanayin halayen, ana iya ƙara mai kara kuzari don haɓaka halayen.

 

Bayanin Tsaro:

2-methylbutyl isobutyrate yana da ɗan haushi da gurɓatacce, kuma bayyanar dogon lokaci na iya haifar da lalacewa ga idanu da fata, don haka sanya kayan kariya masu dacewa lokacin amfani da su.

Ruwa ne mai ƙonewa, guje wa buɗe wuta ko yanayin zafi mai zafi, kuma yakamata a adana shi daga tushen wuta da oxidants.

Lokacin sarrafa wannan fili, yakamata a bi tsarin da ya dace da ayyukan aiki don tabbatar da aiki mai aminci.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana