shafi_banner

samfur

3-Methoxyphenylhydrazine hydrochloride (CAS# 39232-91-2)

Abubuwan Sinadarai:

Tsarin kwayoyin halitta Saukewa: C7H11ClN2O
Molar Mass 174.63
Matsayin narkewa 142°C (dec.)
Matsayin Boling 275.3°C a 760 mmHg
Wurin Flash 120.3°C
Tashin Turi 0.00515mmHg a 25°C
Bayyanar Hasken rawaya crystalline foda
BRN 5304389
Yanayin Ajiya Inert yanayi,2-8°C
MDL Saukewa: MFCD00044416

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Alamomin haɗari Xi - Haushi
Lambobin haɗari R20/21/22 - Cutarwa ta hanyar shakarwa, a cikin hulɗa da fata kuma idan an haɗiye shi.
R36 / 37/38 - Haushi ga idanu, tsarin numfashi da fata.
R22 - Yana cutarwa idan an haɗiye shi
Bayanin Tsaro S26 - Idan ana hulɗa da idanu, kurkura nan da nan da ruwa mai yawa kuma ku nemi shawarar likita.
S36 / 37/39 - Sanya tufafin kariya masu dacewa, safar hannu da kariya / ido / fuska.
S36/37 - Sanya tufafin kariya da safar hannu masu dacewa.
ID na UN 2811
HS Code Farashin 29280000
Matsayin Hazard 6.1
Rukunin tattarawa III

 

Gabatarwa

3-Methoxyphenylhydrazine hydrochloride wani fili ne na kwayoyin halitta tare da tsarin sinadaran C7H10ClN2O. Fari ne ko rawaya mai kauri.

 

Babban amfani da wannan abu shine a matsayin tsaka-tsaki a cikin kwayoyin halitta. Ana iya amfani da shi don haɗa mahadi masu aiki na halitta, kamar magunguna ko magungunan kashe qwari. Bugu da ƙari, 3-Methoxyphenylhydrazine hydrochloride kuma za a iya amfani da shi azaman kayan aiki na roba don masu kula da haɓakar shuka ko rini.

 

Hanyar shirya 3-Methoxyphenylhydrazine hydrochloride shine gaba ɗaya don amsa 3-methoxyphenylhydrazine tare da acid hydrochloric. Na farko, 3-methoxyphenylhydrazine yana amsawa tare da acetic acid a ƙarƙashin yanayin acidic don ba da 3-methoxyphenylhydrazine acetate, wanda aka amsa tare da acid hydrochloric don ba da 3-Methoxyphenylhydrazine hydrochloride.

 

Game da bayanin aminci, 3-Methoxyphenylhydrazine hydrochloride abu ne mai guba. Bayyanawa ga abu na iya haifar da sakamako masu ban tsoro kamar ciwon ido da haushin fata. Don haka, ya zama dole a ɗauki matakan tsaro masu dacewa yayin sarrafawa da amfani, kamar saka safar hannu na kariya, tabarau da abin rufe fuska. Bugu da ƙari, kauce wa hulɗa tare da magungunan oxidizing masu karfi don kauce wa halayen haɗari.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana