Boc-L-aspartic acid 4-benzyl ester (CAS # 7536-58-5)
Bayanin Tsaro | S22 - Kada ku shaka kura. S24/25 - Guji hulɗa da fata da idanu. |
WGK Jamus | 3 |
Farashin TSCA | Ee |
HS Code | 2924 29 70 |
Matsayin Hazard | HAUSHI |
Gabatarwa
inganci:
N-Boc-L-aspartate-4-benzyl ester farin kristal ne mai ƙarfi. Yana da kyau solubility da babban solubility a cikin kwayoyin kaushi.
Amfani:
N-Boc-L-aspartate-4-benzyl ester za a iya amfani dashi azaman tsaka-tsaki mai mahimmanci a cikin haɗin kwayoyin halitta.
Hanya:
Ana iya samun shirye-shiryen N-Boc-L-aspartic acid-4-benzyl ester ta hanyar ƙaddamar da ƙungiyar kariya ta hydroxyl N-kariya na L-aspartic acid tare da barasa 4-benzyl. Za'a iya shirya takamaiman hanyar haɗakarwa ta amfani da fasahar haɗin sinadarai.
Bayanin Tsaro:
A ƙarƙashin yanayin aiki da ya dace, N-Boc-L-aspartate-4-benzyl ester ba mai guba bane kai tsaye ga lafiyar ɗan adam. A matsayin sinadari, har yanzu yana buƙatar sarrafa shi da adana shi yadda ya kamata. A cikin dakin gwaje-gwaje da saitunan masana'antu, yana da mahimmanci a bi hanyoyin aminci masu dacewa da sanya kayan kariya masu dacewa kamar safofin hannu na lab, gilashin aminci, da riguna na lab. Duk wani sinadari ya kamata a kiyaye shi daga yara kuma a zubar da kyau bayan amfani da shi.