shafi_banner

samfur

BOC-L-Pyroglutamic acid methyl ester (CAS# 108963-96-8)

Abubuwan Sinadarai:

Tsarin kwayoyin halitta Saukewa: C11H17NO5
Molar Mass 243.26
Yawan yawa 1.209± 0.06 g/cm3 (An annabta)
Matsayin narkewa 68-72 °C69-74 °C
Matsayin Boling 361.6 ± 35.0 °C (An annabta)
Wurin Flash 172.5°C
Solubility Mai narkewa a cikin dichloromethane.
Tashin Turi 2.04E-05mmHg a 25°C
Bayyanar Farin crystal
Launi Fari zuwa Kusan fari
pKa -4.28± 0.40 (An annabta)
Yanayin Ajiya 2-8 ° C

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takaitaccen gabatarwa
Boc-L-pyroglutamic acid methyl ester wani nau'in halitta ne, wanda aka saba amfani dashi azaman tsaka-tsaki a cikin haɗin kwayoyin halitta.

Boc-L-Methyl pyroglutamate fari ne ko fari mai ƙarfi mai narkewa a cikin ethanol da dimethylformamide. Yana da tsari na daidaitaccen amino acid tare da ƙungiyar kariya ta Boc akan β-amino acid, wanda za'a iya cirewa a cikin halayen halayen kwayoyin halitta.

Boc-L-pyroglutamic acid methyl ester galibi ana amfani dashi azaman ƙungiyar karewa a cikin haɗaɗɗun kwayoyin halitta don sanya shi tsayayye yayin haɗuwa sannan kuma cire shi ta hanyar sinadarai.

Hanyar don shirye-shiryen Boc-L-metaroglutamic acid methyl ester ya haɗa da amsawar pyroglutamic acid tare da methyl ester da kuma gabatar da ƙungiyar kariya a ƙarƙashin yanayin da ya dace. Wannan hanyar haɗakarwa ta zama ruwan dare gama gari a cikin dakin gwaje-gwaje.

Bayanan aminci: Boc-L-methyl pyroglutamate gabaɗaya wani fili ne mai ƙarancin guba. Yarda da ayyukan aminci na dakin gwaje-gwaje da kuma matakan da suka dace, kamar saka safofin hannu masu kariya da gilashin da suka dace, da aiki a cikin yanayi mai kyau har yanzu ana buƙata yayin aiki. Duk wani sinadari da aka yi amfani da shi ya kamata a sarrafa shi da kyau kuma a adana shi don tabbatar da aminci da guje wa haɗari.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana