FMOC-D-Lys(BOC) -OH (CAS# 92122-45-7)
Alamomin haɗari | N - Mai haɗari ga muhalli |
Lambobin haɗari | 50/53 - Mai guba mai guba ga halittun ruwa, na iya haifar da illa na dogon lokaci a cikin yanayin ruwa. |
Bayanin Tsaro | S60 - Wannan abu da kwandonsa dole ne a zubar da shi azaman shara mai haɗari. S61 - Guji saki zuwa yanayi. Koma zuwa umarni na musamman / takaddun bayanan aminci. S24/25 - Guji hulɗa da fata da idanu. |
WGK Jamus | 3 |
HS Code | 29225090 |
Gabatarwa
N (ε)-Boc-N(α) -lysine mai girma uku (Fmoc-D-Lys(Boc) -OH) wani nau'in amino acid ne wanda ya ƙunshi kwayoyin lysine mai kariya da kuma ƙungiyar Fmoc. Ga wasu bayanai game da wannan fili:
Hali:
-Tsarin sinadarai: C24H29N3O6
-Nauyin kwayoyin halitta: 455.50g/mol
- Bayyanar: Farin lu'ulu'u ko lu'u-lu'u
-daskarewa: game da 120-126 ° C
-Solubility: Mai narkewa a cikin wasu kaushi na halitta, irin su dimethylthiourea (DMF), dimethylformamide (DMF) da ƙaramin adadin ethanol.
Amfani:
- Fmoc-D-Lys (Boc) - OH yana ɗaya daga cikin ƙungiyoyin kare amino acid da aka saba amfani da su a cikin ƙayyadaddun lokaci mai ƙarfi, wanda za'a iya amfani dashi azaman kayan farawa don haɓakar polypeptides da sunadarai.
-An yi amfani da shi sosai a cikin binciken harhada magunguna, nazarin halittu da haɗin gwiwar furotin
Hanya:
-Shirye-shiryen Fmoc-D-Lys (Boc) -OH yawanci ana aiwatar da su ta hanyoyin haɗin sinadarai a ƙarƙashin jagorancin ƙarfin maganadisu na nukiliya. Wannan hanyar ta ƙunshi kariyar Fmoc na Lys (Boc) -OH kuma yawanci ana aiwatar da ita a ƙarƙashin ƙa'idodin asali. Ana samun samfurin ƙarshe ta hanyar crystallization ko tsarkakewa.
Bayanin Tsaro:
- Fmoc-D-Lys(Boc) -OH yana da ɗan kwanciyar hankali a ƙarƙashin yanayin amfani. Duk da haka, tun da yake sinadari ne, har yanzu ya zama dole a kula da matakan aiki lafiya.
-A guji shaka, sha ko cudanya da fata da idanu.
-Sanya safar hannu masu kariya, kariya ta ido, da kuma rigar lab mai dacewa don amfani.
-Bi ƙa'idodin aminci na dakin gwaje-gwaje masu dacewa da jagororin aiki lokacin sarrafawa da adana sinadarai.