FMOC-D-Valine (CAS# 84624-17-9)
Bayanin Tsaro | S22 - Kada ku shaka kura. S24/25 - Guji hulɗa da fata da idanu. |
WGK Jamus | 3 |
HS Code | 2924 29 70 |
Gabatarwa
fmoc-D-valine (fmoc-D-valine) wani sinadaran reagent ne da aka fi amfani da shi a peptide kira da kuma gina jiki injiniya a cikin m lokaci kira. Yana da kaddarorin masu zuwa:
1. sunadarai Properties: fmoc-D-valine wani farin m, tare da hydrophobic. Yana narkewa a cikin kaushi na halitta kamar dimethyl sulfoxide (DMSO) da methylene chloride, amma rashin narkewa cikin ruwa. Tsarin kwayoyinsa shine C21H23NO5 kuma nauyin kwayoyinsa shine 369.41.
2. amfani: fmoc-D-valine yana ɗaya daga cikin mahimman albarkatun ƙasa don haɓakar peptides da sunadarai, ana iya amfani dashi don kira na peptides masu aiki na biologically. An fi amfani da shi a cikin ƙayyadaddun lokaci mai ƙarfi don samar da sarƙoƙi na peptide ta halayen haɓakawa tare da sauran ragowar amino acid. Bugu da ƙari, ana iya amfani da shi don nazarin haɗuwa da peptides masu aiki da ƙirar ƙwayoyi.
3. Hanyar shiri: Haɗin fmoc-D-valine yawanci ana aiwatar da shi ta hanyar hanyar haɗin sinadarai. L-valine an fara amsawa tare da ƙungiyar kare Fmoc don kare ƙungiyar amino a cikin halayen sinadarai. Ana cire rukunin kariyar Fmoc ta hanyar haɓakawa don ba da fmoc-D-valine.
4. bayanan aminci: fmoc-D-valine yana da aminci mai kyau a ƙarƙashin yanayin amfani da gabaɗaya, amma har yanzu yana buƙatar kula da waɗannan abubuwan: guje wa haɗuwa da fata da idanu, kamar lamba mai haɗari, nan da nan ya kamata a wanke da ruwa mai yawa, da neman taimakon likita; A lokacin aikin ya kamata a kula da abinci mai gina jiki da tsabtace mutum; ya kamata a rufe ajiya, a guje wa hasken rana kai tsaye da yanayin danshi. Lokacin amfani, da fatan za a koma zuwa mahimman umarnin aminci da takaddun bayanan amincin kayan (MSDS).