alpha-t-BOC-L-glutamine (CAS# 13726-85-7)
Hadari da Tsaro
Bayanin Tsaro | S22 - Kada ku shaka kura. S24/25 - Guji hulɗa da fata da idanu. |
WGK Jamus | 3 |
Farashin TSCA | Ee |
HS Code | 29241990 |
alpha-t-BOC-L-glutamine (CAS# 13726-85-7) gabatarwa
N-BOC-L-glutamine wani abu ne na kwayoyin halitta. Yana iya kasancewa a tsaye a yanayin zafin ɗaki.
N-BOC-L-glutamine mahadi ne tare da rukunin aikin amino mai karewa. Ƙungiya mai kariyar ta na iya kare amsawar ƙungiyar amino a cikin halayen da suka biyo baya don sarrafa zaɓin da yawan abin da ya haifar. Da zarar ya cancanta, za a iya cire ƙungiyar masu karewa ta hanyar catalysis na acid don dawo da ayyukan ƙungiyar amino.
Hanyar gama gari don shirya N-BOC-L-glutamine shine don kare L-glutamine ta amfani da ƙungiyar kare N-BOC. Yawancin lokaci, L-glutamine an fara amsawa tare da N-BOC-Dimethylacetamide a ƙarƙashin yanayin alkaline don samar da N-BOC-L-glutamine. Sa'an nan, za a iya samun samfurori masu tsabta ta hanyar crystallization, evaporation na sauran ƙarfi, da sauran hanyoyi.
Bayanan aminci na N-BOC-L-glutamine: Yana da ƙarancin guba. Kamar kowane sinadari, yana buƙatar kulawa da hankali. Yayin aiki, ya kamata a bi hanyoyin aikin aminci na dakin gwaje-gwaje don guje wa haɗuwa da fata da shakar numfashi. Yakamata a kiyaye kyawawan yanayin iskar iska kuma a samar da kayan kariya masu dacewa kamar safar hannu da tabarau.