shafi_banner

samfur

N- (tert-Butoxycarbonyl) glycylglycine (CAS# 31972-52-8)

Abubuwan Sinadarai:

Tsarin kwayoyin halitta Saukewa: C9H16N2O5
Molar Mass 232.23
Yawan yawa 1.222± 0.06 g/cm3 (An annabta)
Matsayin narkewa 132 ° C
Matsayin Boling 488.1 ± 30.0 °C (An annabta)
Wurin Flash 249°C
Solubility mai narkewa a cikin methanol
Tashin Turi 7.32E-11mmHg a 25°C
Bayyanar Foda
Launi Fari
pKa 3.41± 0.10 (An annabta)
Yanayin Ajiya An rufe shi a bushe, adana a cikin injin daskarewa, ƙasa da -20 ° C
Fihirisar Refractive 1.483

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Lambobin haɗari 43 - Yana iya haifar da hankali ta hanyar saduwa da fata
Bayanin Tsaro S24/25 - Guji hulɗa da fata da idanu.
S36/37 - Sanya tufafin kariya da safar hannu masu dacewa.
Matsayin Hazard HAUSHI

 

Gabatarwa

Boc-Gly-Gly-OH, wanda aka sani da Boc-Gly-Gly-OH (N-tert-butyloxycarbonyl-glycyl-glycine, Boc-Gly-Gly-OH a takaice), wani sinadari ne. Mai zuwa shine bayanin yanayinsa, amfaninsa, shirye-shiryensa da bayanan aminci:

 

1. Hali:

Boc-Gly-Gly-OH fari ne mai ƙarfi-fari mai ƙarfi tare da babban wurin narkewa da ƙarancin narkewa. Yana da tsayayye a yanayin zafi na ɗaki, amma yana iya raguwa a ƙarƙashin babban zafin jiki, hasken rana kai tsaye ko mahalli mai ɗanɗano.

 

2. Amfani:

Boc-Gly-Gly-OH ƙungiyar kare amino acid ce da aka saba amfani da ita. Ana amfani da shi don kare rukunin amino na glycylglycine a cikin haɗin sinadarai don guje wa halayensa na gefe a cikin halayen sinadaran. A lokacin haɗin polypeptide ko furotin, ana iya ƙara Boc-Gly-Gly-OH a matsayin ƙungiyar karewa sannan a cire shi a ƙarƙashin yanayin da ya dace don ba da damar tsawaita sarkar polypeptide.

 

3. Hanyar shiri:

Shirye-shiryen Boc-Gly-Gly-OH gabaɗaya ana aiwatar da su ta hanyoyin haɗin kwayoyin halitta. Ɗayan hanyar shiri na yau da kullum shine amsa ƙungiyoyin hydroxyl guda biyu na glycine daban tare da Boc-anhydride (tert-butyloxycarbonyl anhydride) don samar da Boc-Gly-Gly-OH. Ana buƙatar sarrafa yanayin halayen yayin shirye-shiryen don tabbatar da yawan amfanin ƙasa da tsabta.

 

4. Bayanin Tsaro:

Boc-Gly-Gly-OH yana da ɗan aminci a ƙarƙashin yanayin dakin gwaje-gwaje na gabaɗaya, amma har yanzu abubuwan da ke gaba suna buƙatar kulawa:

-Wannan fili na iya haifar da haushi ga fata, idanu da kuma hanyoyin numfashi, don haka a yi amfani da matakan kariya masu mahimmanci kamar safofin hannu na dakin gwaje-gwaje da tabarau lokacin fallasa.

-A guji hulɗa da oxidants ko abubuwa masu ƙonewa yayin amfani ko ajiya don guje wa yanayi masu haɗari kamar wuta ko fashewa.

-Kyakkyawan kulawa da zubar da ragowar mahadi da sharar gida a cikin dakin gwaje-gwaje, bin ayyuka da ka'idoji masu aminci na yanzu.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana