shafi_banner

samfur

N(alpha) -Cbz-L-Arginine (CAS# 1234-35-1)

Abubuwan Sinadarai:

Tsarin kwayoyin halitta Saukewa: C14H20N4O4
Molar Mass 308.33
Yawan yawa 1.1765
Matsayin narkewa 171-174°C (dec.)(lit.)
Matsayin Boling 448.73°C
Takamaiman Juyawa (α) -11º (c=0.5, 0.5N HCl 24 ºC)
Solubility DMSO, Ruwa
Bayyanar Farin foda
Launi Fari
BRN 2169267
pKa 3.90± 0.21 (An annabta)
Yanayin Ajiya 2-8 ° C

Cikakken Bayani

Tags samfurin

CBZ-L-arginine wani fili ne tare da tsarin sinadarai na musamman da kaddarorin. Mai zuwa shine gabatarwa ga kaddarorin, amfani, shiri da bayanan aminci na CBZ-L-arginine:

Kayayyakin: CBZ-L-arginine fari ne ko fari-fari mai ƙarfi. Yana da babban solubility kuma yana narkewa a cikin ruwa da kaushi na kwayoyin halitta. Tsayayyen fili ne wanda za'a iya adana shi a zazzabi na ɗaki na dogon lokaci.
Hakanan za'a iya amfani dashi azaman ƙungiyar kariya don mahaɗan peptide don kare takamaiman amino acid daga wasu halayen.

Hanyar: Hanyar shirya CBZ-L-arginine shine yafi ta hanyar gabatar da ƙungiyar kariya ta CBZ a cikin kwayoyin L-arginine. Ana iya samun wannan ta hanyar narkar da L-arginine a cikin kaushi mai dacewa da ƙara reagent na CBZ don amsawa.

Bayanin Tsaro: CBZ-L-arginine gabaɗaya yana da aminci ga ɗan adam da muhalli, amma a matsayin sinadari, har yanzu yana da mahimmanci a lura da waɗannan abubuwan: Guji hulɗa kai tsaye da fata da idanu, da guje wa shakar ƙurarsa ko tururinsa. Dole ne a ɗauki matakan da suka dace yayin amfani, kamar sanya safar hannu da tabarau masu dacewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana