shafi_banner

samfur

Vanillin propyleneglycol acetal (CAS#68527-74-2)

Abubuwan Sinadarai:

Tsarin kwayoyin halitta Saukewa: C11H14O4
Molar Mass 210.23
Yawan yawa 1.184± 0.06 g/cm3 (An annabta)
Matsayin Boling 333.1 ± 42.0 °C (An annabta)
Wurin Flash 155.3°C
Lambar JECFA 1882
Tashin Turi 7.21E-05mmHg a 25°C
pKa 9.80± 0.35 (An annabta)
Yanayin Ajiya 2-8 ° C
Fihirisar Refractive 1.529

Cikakken Bayani

Tags samfurin

 

Gabatarwa

Vanillin propyl glycol acetal wani abu ne na kwayoyin halitta.

 

inganci:

Vanillin propylene glycol acetal ruwa ne mara launi zuwa rawaya tare da ƙamshi na musamman kama da ƙamshin vanilla. Yana da narkewa a cikin barasa da ether kaushi da insoluble a cikin ruwa.

 

Amfani:

 

Hanya:

Ana iya samun Vanillin propylene glycol acetal ta hanyar amsawar vanillin da propylene glycol acetal a ƙarƙashin yanayin alkaline. A ƙarƙashin yanayin alkaline, vanillin yana amsawa tare da propylene glycol acetal don samar da vanillin propylene glycol acetal.

 

Bayanin Tsaro:

An fahimci cewa vanillin propylene glycol acetal gabaɗaya yana da lafiya a ƙarƙashin yanayin amfani na yau da kullun, amma har yanzu ya kamata a lura da waɗannan batutuwa:

Ka guji haɗuwa da vanillin, propylene glycol, acetal tare da fata, idanu da mucous membranes.

Sanya matakan kariya masu dacewa, kamar safar hannu da tabarau, lokacin amfani da shi.

A lokacin ajiya da sarrafawa, ya zama dole don kauce wa ƙonewa da zafi mai zafi don hana shi daga konewa ko fashewa.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana