shafi_banner

samfur

Z-ALA-HIS-OH (CAS# 79458-92-7)

Abubuwan Sinadarai:

Tsarin kwayoyin halitta Saukewa: C17H20N4O5
Molar Mass 360.36
Yawan yawa 1.348
Yanayin Ajiya -15°C

Cikakken Bayani

Tags samfurin

 

Gabatarwa

Z-ALA-HIS-OH (Z-ALA-HIS-OH) wani sinadari ne kuma aka sani da Z-amino acid-Ala-histidine-hydroxycarboxylic acid. Mai zuwa shine gabatarwa ga yanayi, amfani, hanyar shiri da bayanan aminci na Z-ALA-HIS-OH:

 

inganci:

Z-ALA-HIS-OH peptide ne mai tsayayyen tsarin kwayoyin halitta. Ya ƙunshi ƙungiyar kariyar Z (ƙungiyar amino lipid dimethylated) da ke haɗe zuwa haɗin peptide tsakanin amino acid - Ala (alanine) da histidine. Fari ne zuwa fari-fari.

 

Amfani: Ana iya amfani da shi azaman farawa da matsakaici a cikin haɗin peptides, kuma ana iya amfani dashi don nazarin tsari, aiki, da hulɗar peptides.

 

Hanya:

Hanyar shiri na Z-ALA-HIS-OH gabaɗaya ana kammala ta ta hanyar sinadarai na roba. Takamaiman matakan sun haɗa da haɗa ƙungiyar masu kare Z zuwa haɗin peptide tsakanin amino acid-Ala da histidine, da tsarkakewa da tabbatar da tsari na samfuran amsawa.

 

Bayanin Tsaro:

Ba a fahimce adadin da kuma illar kamuwa da Z-ALA-HIS-OH a cikin mutane ba. Dole ne a kiyaye matakan tsaro da suka dace lokacin amfani ko aiki Z-ALA-HIS-OH. Ya kamata a kiyaye shi daga tushen wuta da oxidants, kuma daga yara da dabbobi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana